ชุมชนสัมพันธ์ CSR ทั้งหมด
![](cms/images/csr/202404101407210.jpg)
สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปู ร่วมกับผู้ประกอบการในนิคมฯ จัดกิจกรรมรดน้ำดำหัวผู้สูงอายุ เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี 2567
![](cms/images/csr/202404101359520.jpg)
สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปู (สนป.) จัดกิจกรรม "โครงการ กนอ. มอบโลหิตช่วยชีวิตเพื่อนมนุษย์" ประจำปีงบประมาณ 2567 (ครั้งที่ 2)
![](cms/images/csr/202402071453470.jpg)
สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปู (สนป.) จัดกิจกรรม โครงการส่งเสริมความเข้มแข็งชุมชน ประจำปี 2567
![](cms/images/csr/202401151418400.jpg)
สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปู (สนป.) ร่วมกับผู้ประกอบการในนิคมฯ และพันธมิตร จัดกิจกรรมมอบของขวัญเนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567
![](cms/images/csr/202401151417290.jpg)
สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมบางปู (สนป.) นำโดยนายประทีป เอ่งฉ้วน รผก.ปก.1 จัดกิจกรรมทำบุญตักบาตรเนื่องในวันขึ้นปีใหม่ ในวันพฤหัสบดีที่ 4 มกราคม 2567